| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | วายเอ็ม-312944 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299.99-399.99 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | อัลบาสเตอร์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | อัลบาสเตอร์ |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การสนับสนุน DIY | ใช่ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95 lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | วายเอ็ม-312944 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $299.99-399.99 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | อัลบาสเตอร์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | อัลบาสเตอร์ |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การสนับสนุน DIY | ใช่ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95 lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |