| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-432 |
| วัสดุตัวโคม | ทองเหลือง |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 2700K (ขาวอบอุ่นนุ่มนวล) |
| โหมดควบคุม | ควบคุมด้วยสวิตช์ |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| รองรับการหรี่ไฟ | ไม่ |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| วัสดุโป๊ะโคม | แก้ว |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์ | 3 กก. |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 85-265V |
| ความเข้ากันได้ของแหล่งกำเนิดแสง | E27/E24/E14/GU10/G9 |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-432 |
| วัสดุตัวโคม | ทองเหลือง |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 2700K (ขาวอบอุ่นนุ่มนวล) |
| โหมดควบคุม | ควบคุมด้วยสวิตช์ |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| รองรับการหรี่ไฟ | ไม่ |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| วัสดุโป๊ะโคม | แก้ว |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์ | 3 กก. |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 85-265V |
| ความเข้ากันได้ของแหล่งกำเนิดแสง | E27/E24/E14/GU10/G9 |