| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-7171611 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3500K (ขาวนวล) |
| โหมดควบคุม | ควบคุมด้วยสวิตช์ |
| วัสดุตัวโคม | แก้ว |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| บริการโซลูชันแสงสว่าง | การออกแบบแสงสว่างและวงจร, การวาดภาพและออกแบบแสงสว่าง |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 125×125×95 ซม. |
| วัสดุหลัก | ทองเหลือง + แก้ว |
| ประเภท | คลาสสิกสมัยใหม่ |
| เหมาะสำหรับ | โคมไฟสมัยใหม่สำหรับตกแต่งภายใน |
| เครื่องใช้ไฟฟ้า | ห้องนั่งเล่น, ห้องนอน, ห้องรับประทานอาหาร |
| ขนาด | ตามคำขอของลูกค้า |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-7171611 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 3500K (ขาวนวล) |
| โหมดควบคุม | ควบคุมด้วยสวิตช์ |
| วัสดุตัวโคม | แก้ว |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| บริการโซลูชันแสงสว่าง | การออกแบบแสงสว่างและวงจร, การวาดภาพและออกแบบแสงสว่าง |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 125×125×95 ซม. |
| วัสดุหลัก | ทองเหลือง + แก้ว |
| ประเภท | คลาสสิกสมัยใหม่ |
| เหมาะสำหรับ | โคมไฟสมัยใหม่สำหรับตกแต่งภายใน |
| เครื่องใช้ไฟฟ้า | ห้องนั่งเล่น, ห้องนอน, ห้องรับประทานอาหาร |
| ขนาด | ตามคำขอของลูกค้า |