| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $999-1,399 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุของร่างกาย | อัลบาสเตอร์ทองแดง |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | กระจก |
| น้ําหนักสินค้า (kg) | 3 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า (V) | AC 85-265V |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $999-1,399 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุของร่างกาย | อัลบาสเตอร์ทองแดง |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | กระจก |
| น้ําหนักสินค้า (kg) | 3 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า (V) | AC 85-265V |