| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม | ทองเหลือง |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 2700K (ขาวนวลอบอุ่น) |
| โหมดควบคุม | สวิตช์ควบคุม |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| รองรับหรี่ไฟ | ไม่ |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| วัสดุโป๊ะโคม | อื่นๆ |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์ | 3 กก. |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 85-265V |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | AED 4,857.64-5,231.60 |
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม | ทองเหลือง |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 2700K (ขาวนวลอบอุ่น) |
| โหมดควบคุม | สวิตช์ควบคุม |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| รองรับหรี่ไฟ | ไม่ |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED |
| วัสดุโป๊ะโคม | อื่นๆ |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์ | 3 กก. |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 85-265V |