| ชื่อแบรนด์: | YH |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €525.10-612.61 |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| สไตล์ | โมเดิร์น, เรโทร |
| วัสดุ | โลหะ, อะคริลิค, ไม้, แก้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED ในตัว |
| อุณหภูมิสี | 3000K / 4500K / 6000K |
| ทิศทางการส่องสว่าง | รอบทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110-240V |
| ระดับการป้องกัน | IP 20 |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะ |
| สภาพแวดล้อม | ภายในอาคาร, แห้ง |
| สี | ดำ + ขาว, ไม้ + ขาว, วอลนัท + ขาว |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €525.10-612.61 |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| สไตล์ | โมเดิร์น, เรโทร |
| วัสดุ | โลหะ, อะคริลิค, ไม้, แก้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED ในตัว |
| อุณหภูมิสี | 3000K / 4500K / 6000K |
| ทิศทางการส่องสว่าง | รอบทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110-240V |
| ระดับการป้องกัน | IP 20 |
| การติดตั้ง | ตั้งโต๊ะ |
| สภาพแวดล้อม | ภายในอาคาร, แห้ง |
| สี | ดำ + ขาว, ไม้ + ขาว, วอลนัท + ขาว |