| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R 13 070,20-16 337,79 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุพื้นฐาน | สีเหลือง |
| วัสดุปก | กระจก |
| แหล่งแสง | หลอดฮาโลเจน |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ชื่อแบรนด์ | ยีฮาโอะ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| สไตล์การติดตั้ง | พื้นที่ติดตั้ง |
| การจัดอันดับ IP | IP44 |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 1200 lm |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การวาดภาพแสงและการออกแบบ |
| ขนาดของบรรจุ | ประจํา |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R 13 070,20-16 337,79 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุพื้นฐาน | สีเหลือง |
| วัสดุปก | กระจก |
| แหล่งแสง | หลอดฮาโลเจน |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ชื่อแบรนด์ | ยีฮาโอะ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| สไตล์การติดตั้ง | พื้นที่ติดตั้ง |
| การจัดอันดับ IP | IP44 |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 1200 lm |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การวาดภาพแสงและการออกแบบ |
| ขนาดของบรรจุ | ประจํา |