| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-3201119 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $79.99-189.99 |
Yihao Vintage Solid Brass Tulip Double Sconce Restoration Living Room Wall Lamp ที่มีกระจกคริสตัลและประกอบด้วยทองแดงเพื่อแก้ไขแสงที่หรูหรา
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | กระจก |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 70 |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | ผง + กล่องบรรจุแต่ละตัว |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัยหลายสาย, ด้วยความสามารถที่แข็งแกร่ง; บริษัทมีความแข็งแกร่งทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง, ด้วยวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์, นักออกแบบการพัฒนาสินค้า;เรามีทีมงานการตลาดที่ดี และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่สมบูรณ์แบบ, เรามีศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาโลจิสติก, หลังการขาย, ฯลฯ) สําหรับธุรกิจเช่นการค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่ที่เป้าหมายต่อลูกค้า OEM และ ODM
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-3201119 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $79.99-189.99 |
Yihao Vintage Solid Brass Tulip Double Sconce Restoration Living Room Wall Lamp ที่มีกระจกคริสตัลและประกอบด้วยทองแดงเพื่อแก้ไขแสงที่หรูหรา
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | กระจก |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 70 |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | ผง + กล่องบรรจุแต่ละตัว |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัยหลายสาย, ด้วยความสามารถที่แข็งแกร่ง; บริษัทมีความแข็งแกร่งทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง, ด้วยวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์, นักออกแบบการพัฒนาสินค้า;เรามีทีมงานการตลาดที่ดี และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่สมบูรณ์แบบ, เรามีศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาโลจิสติก, หลังการขาย, ฯลฯ) สําหรับธุรกิจเช่นการค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่ที่เป้าหมายต่อลูกค้า OEM และ ODM