| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-3191147 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $199.99-589.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | โลหะ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งพื้นผิว การติดตั้งผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| PC ต่อกล่อง | 1 |
| ขนาดสินค้า | ประจํา |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| สีเงา | สีน้ําตาล |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-3191147 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $199.99-589.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E14 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | โลหะ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งพื้นผิว การติดตั้งผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| PC ต่อกล่อง | 1 |
| ขนาดสินค้า | ประจํา |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| สีเงา | สีน้ําตาล |