| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-315844 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $159.99-299.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | กระจก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งพื้นผิว การติดตั้งผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 8 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | อื่นๆ |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-315844 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $159.99-299.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | กระจก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งพื้นผิว การติดตั้งผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 8 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | อื่นๆ |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |