| ชื่อแบรนด์: | YIHAO |
| เลขรุ่น: | YH125312 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥137.87-206.83 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | พลาสติก |
| การใช้งาน | ห้องนอน |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความเหมาะสมของ DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ไฟฟลัคซ์ | 240 lm |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 12.5 × 24 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 2.5 กิโลกรัม |
| เวลาทํางาน | 40,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAO |
| เลขรุ่น: | YH125312 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥137.87-206.83 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | พลาสติก |
| การใช้งาน | ห้องนอน |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความเหมาะสมของ DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ไฟฟลัคซ์ | 240 lm |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 12.5 × 24 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 2.5 กิโลกรัม |
| เวลาทํางาน | 40,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |