| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1251514 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,379.26-2,068.92 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| ฐานหลอด | E27 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การใช้งาน | วิลล่า |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-1251514 |
| ชื่อแบรนด์ | YH |
| อัตราแสดงสี | 70 Ra |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1251514 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥1,379.26-2,068.92 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| ฐานหลอด | E27 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การใช้งาน | วิลล่า |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-1251514 |
| ชื่อแบรนด์ | YH |
| อัตราแสดงสี | 70 Ra |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| สีเงา | สีขาว |