| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1251527 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$528.50-1,057.04 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E27, E26, E12, E14 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | ผ้า |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 70 |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 50*50*35 ซม. |
| PC ต่อกล่อง | 1 |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | YH-1251527 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$528.50-1,057.04 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E27, E26, E12, E14 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | ผ้า |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 70 |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 50*50*35 ซม. |
| PC ต่อกล่อง | 1 |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |