| ชื่อแบรนด์: | YIHAO |
| เลขรุ่น: | YH1256302 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99.99-149.99 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| วัสดุของหลอดไฟ | เหล็ก |
| ฐานหลอด | E26, E27, E12, E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| การใช้งาน | ภายนอก |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 240 lm |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 2.5 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAO |
| เลขรุ่น: | YH1256302 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99.99-149.99 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| วัสดุของหลอดไฟ | เหล็ก |
| ฐานหลอด | E26, E27, E12, E14 |
| แหล่งแสง | LED |
| การใช้งาน | ภายนอก |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| การติดตั้ง | ติดผนัง ติดพื้นผิว |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 85 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 240 lm |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 2.5 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 3 ปี |