| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $159-199 |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะสําคัญ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| รูปทรง | วงกลม |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| มิติสินค้า | 5.5W x 3.625D x 14H |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $159-199 |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะสําคัญ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| รูปทรง | วงกลม |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| มิติสินค้า | 5.5W x 3.625D x 14H |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |