| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$523.26-840.39 |
| อุณหภูมิสี | 3000K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | จํากัด 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 2 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| มุมขั้ว | 360° |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ฐานหลอด | GU10 |
| อัตราแสดงสี | Ra 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มิติสินค้า | 4.5" W x 5.75" D x 16.5" H |
| ขนาดของบรรจุ | 30×50×60 ซม. |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 1 PC |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$523.26-840.39 |
| อุณหภูมิสี | 3000K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | จํากัด 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 2 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| มุมขั้ว | 360° |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ฐานหลอด | GU10 |
| อัตราแสดงสี | Ra 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มิติสินค้า | 4.5" W x 5.75" D x 16.5" H |
| ขนาดของบรรจุ | 30×50×60 ซม. |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 1 PC |