| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1502 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$840.39-1,051.81 |
| อุณหภูมิสี | 3000K |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 2 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| มุมขั้ว | 360° |
| สีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ฐานหลอด | Gu10 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 60 |
| ระยะอายุ | 50000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | โครงการออกแบบแสง |
| ขนาดของบรรจุ | 30*50*60 ซม. |
| ขนาดสินค้า | 5.125 W x 7.5 D x 26" OAH |
| รูปทรง | วงกลม |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 1 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1502 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R$840.39-1,051.81 |
| อุณหภูมิสี | 3000K |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 2 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| มุมขั้ว | 360° |
| สีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ฐานหลอด | Gu10 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 60 |
| ระยะอายุ | 50000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | โครงการออกแบบแสง |
| ขนาดของบรรจุ | 30*50*60 ซม. |
| ขนาดสินค้า | 5.125 W x 7.5 D x 26" OAH |
| รูปทรง | วงกลม |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 1 ชิ้น |