| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1815 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €84.57-135.82 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะสําคัญ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| รูปทรง | วงกลม |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| มิติสินค้า | 5.125" W x 6" D x 22" OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 30×50×60 ซม. |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | GU10 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1815 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €84.57-135.82 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะสําคัญ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| รูปทรง | วงกลม |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| มิติสินค้า | 5.125" W x 6" D x 22" OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 30×50×60 ซม. |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | GU10 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |