| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-13191051 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-199 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| วัสดุสี | ผ้า |
| สีเงา | สีขาว |
| สื่อหลัก | ทองแดง + ผ้า |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น พื้นที่พาณิชย์ |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| อัตราแสดงสี | 70 |
| ประสิทธิภาพแสง | 110 lm/w |
| ไฟฟลัค | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| ขนาดของบรรจุ | 90 × 70 × 50 ซม. |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-13191051 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-199 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| วัสดุสี | ผ้า |
| สีเงา | สีขาว |
| สื่อหลัก | ทองแดง + ผ้า |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น พื้นที่พาณิชย์ |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| อัตราแสดงสี | 70 |
| ประสิทธิภาพแสง | 110 lm/w |
| ไฟฟลัค | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| ขนาดของบรรจุ | 90 × 70 × 50 ซม. |