| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-13191051 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $69.99-149.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | กระจก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-13191051 |
| ชื่อแบรนด์ | YH |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 80×80×40 ซม. |
| ชิ้นต่อกล่อง | 1 |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE EMC LVD ROHS |
| แหล่งแสง | LED |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-13191051 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $69.99-149.99 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| ฐานหลอด | E26 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | กระจก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-13191051 |
| ชื่อแบรนด์ | YH |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 80×80×40 ซม. |
| ชิ้นต่อกล่อง | 1 |
| น้ําหนักสินค้า | 5 กก. |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับรอง | CE EMC LVD ROHS |
| แหล่งแสง | LED |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |