| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-008 |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | $195-210 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบแสงและการออกแบบแสง และการออกแบบวงจร |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 30 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×40 ซม. |
| ขนาดสินค้า | 30 × 30 × 10 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE EMC LVD ROHS |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-008 |
| ขั้นต่ำ: | 5 |
| ราคา: | $195-210 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบแสงและการออกแบบแสง และการออกแบบวงจร |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ใช่ |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 30 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×40 ซม. |
| ขนาดสินค้า | 30 × 30 × 10 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE EMC LVD ROHS |