| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-0013 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $199-299 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YIHAOWO-0013 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| อัตราแสดงสี | Ra80 |
| การปรับแต่ง | ใช่ (DIY) |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประสิทธิภาพแสง | 30 lm/W |
| ไฟฟลัค | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 70×70×40 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CCC, CE, RoHS |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์.
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-0013 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $199-299 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YIHAOWO-0013 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| อัตราแสดงสี | Ra80 |
| การปรับแต่ง | ใช่ (DIY) |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประสิทธิภาพแสง | 30 lm/W |
| ไฟฟลัค | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 70×70×40 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CCC, CE, RoHS |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์.