| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-0025 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥593.80-748.98 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | สไตล์อเมริกันสมัยใหม่ |
| เลขรุ่น | YIHAOWO-0025 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนังพื้นผิว |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 12 × 40 × 23 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 15 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE RoHS |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-0025 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥593.80-748.98 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | สไตล์อเมริกันสมัยใหม่ |
| เลขรุ่น | YIHAOWO-0025 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | การติดตั้งผนังพื้นผิว |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 12 × 40 × 23 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 15 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE RoHS |