| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-0014 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $165-180 |
เครื่องไฟ LED สีขาวอบอุ่นที่เรียบร้อยสําหรับห้องนั่งเล่นโรงแรมและพื้นที่ที่อยู่อาศัย
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | เหล็ก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | สไตล์อเมริกันสมัยใหม่ |
| เลขรุ่น | YIHAOWO-0014 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| อัตราแสดงสี | Ra80 |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ไฟฟลัค | 110 lm |
| ประสิทธิภาพแสง | 30 lm/W |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| มิติสินค้า | 24.5 × 28.5 × 15 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE, RoHS |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้า000 ตารางเมตร โรงงานผลิตที่มีสายการผลิตที่ทันสมัยเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจาก วิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์
เครือข่ายบริการระหว่างประเทศของเราประกอบด้วยศูนย์คลังสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดุสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาเราให้บริการแบบครบวงจรในทุกด้าน, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้า OEM และ ODM ทั่วภาคค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-0014 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $165-180 |
เครื่องไฟ LED สีขาวอบอุ่นที่เรียบร้อยสําหรับห้องนั่งเล่นโรงแรมและพื้นที่ที่อยู่อาศัย
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ฐานหลอด | E12 |
| แหล่งแสง | LED |
| วัสดุสี | เหล็ก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | สไตล์อเมริกันสมัยใหม่ |
| เลขรุ่น | YIHAOWO-0014 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| อัตราแสดงสี | Ra80 |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ไฟฟลัค | 110 lm |
| ประสิทธิภาพแสง | 30 lm/W |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| มิติสินค้า | 24.5 × 28.5 × 15 ซม. |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE, RoHS |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้า000 ตารางเมตร โรงงานผลิตที่มีสายการผลิตที่ทันสมัยเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจาก วิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์
เครือข่ายบริการระหว่างประเทศของเราประกอบด้วยศูนย์คลังสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดุสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาเราให้บริการแบบครบวงจรในทุกด้าน, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้า OEM และ ODM ทั่วภาคค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่