| เลขรุ่น: | ยฮ-7211653 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1,099-1,199 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน), 5000K (แสงกลางวัน), 4100K (สีขาวเฉลี่ย), 3500K (สีขาวอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| ฐานหลอด | E26, E27, E12, E14, G13 |
| แหล่งแสง | LED |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบแสงและวงจร การออกแบบและการออกแบบแสง |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การใช้งาน | ห้องนอน |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-7211653 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 60 lm/w |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×60 ซม. |
| PC/กระดาษกล่อง | 1 |
| น้ําหนักสินค้า | 12 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED ภายในห้อง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| การออกแบบ | บริการ OEM ODM |
| เลขรุ่น: | ยฮ-7211653 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1,099-1,199 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน), 5000K (แสงกลางวัน), 4100K (สีขาวเฉลี่ย), 3500K (สีขาวอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | สีเหลือง |
| ฐานหลอด | E26, E27, E12, E14, G13 |
| แหล่งแสง | LED |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบแสงและวงจร การออกแบบและการออกแบบแสง |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การใช้งาน | ห้องนอน |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| เลขรุ่น | YH-7211653 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| การติดตั้ง | ติดผนัง |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 60 lm/w |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×60 ซม. |
| PC/กระดาษกล่อง | 1 |
| น้ําหนักสินค้า | 12 กก. |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อสินค้า | ไฟ LED ภายในห้อง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| การออกแบบ | บริการ OEM ODM |