| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1826 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-159 |
| อุณหภูมิสี | 3000K (สีขาวอบอุ่น) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| ฐานหลอด | GU10 |
| อัตราแสดงสี | Ra 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| วัสดุสี | คี 9 คริสตัล |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| สีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| น้ําหนักสินค้า | 2 กิโลกรัม |
| มิติสินค้า | 5.5W x 4.15D x 5.5H |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1826 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-159 |
| อุณหภูมิสี | 3000K (สีขาวอบอุ่น) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| ฐานหลอด | GU10 |
| อัตราแสดงสี | Ra 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| วัสดุสี | คี 9 คริสตัล |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| สีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| น้ําหนักสินค้า | 2 กิโลกรัม |
| มิติสินค้า | 5.5W x 4.15D x 5.5H |