| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-3181609 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥620.63-1,655.12 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E27 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| วัสดุสี | กระจก |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น ห้องน้ํา ห้องนอน ทางเดิน |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งพื้นผิว การติดตั้งผนัง |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 8 กก. |
| การสนับสนุน Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE EMC LVD ROHS |
| อัตราแสดงสี | 70 Ra |
| เลขรุ่น | YH-3181609 |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-3181609 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥620.63-1,655.12 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | ทองแดง |
| ฐานหลอด | E27 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| วัสดุสี | กระจก |
| สีเงา | สีขาว |
| รูปแบบเงา | กลม |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น ห้องน้ํา ห้องนอน ทางเดิน |
| สไตล์การออกแบบ | โมเดิร์น |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| การติดตั้ง | การติดตั้งพื้นผิว การติดตั้งผนัง |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 8 กก. |
| การสนับสนุน Dimmer | ไม่ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การรับรอง | CE EMC LVD ROHS |
| อัตราแสดงสี | 70 Ra |
| เลขรุ่น | YH-3181609 |