| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-3131610 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥3,448.24-5,517.22 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | เหล็ก |
| ฐานหลอด | E27 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | เหล็ก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | อุตสาหกรรม |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| สื่อหลัก | โลหะ |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ การผลิต และการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงศูนย์จัดเก็บสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกาทําให้เราสามารถให้บริการแบบครบถ้วนของคําตอบสําหรับลูกค้า OEM และ ODMเราให้บริการลูกค้าค้าปลีกและผู้ประกอบการ ด้วยการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | ยฮ-3131610 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥3,448.24-5,517.22 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของหลอดไฟ | เหล็ก |
| ฐานหลอด | E27 |
| แหล่งแสง | หลอดไฟฟ้าไฟไหม หรือหลอด LED |
| บริการแก้ไขแสง | การจัดวาง Auto Cad |
| วัสดุสี | เหล็ก |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| สไตล์การออกแบบ | อุตสาหกรรม |
| ความดันทางเข้า | 110-120V |
| ประเภทสินค้า | โคมไฟผนัง |
| ประสิทธิภาพแสงของหลอด | 110 lm/w |
| ไฟฟลัคซ์ | 110 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| เวลาทํางาน | 30,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| สื่อหลัก | โลหะ |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ การผลิต และการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงศูนย์จัดเก็บสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกาทําให้เราสามารถให้บริการแบบครบถ้วนของคําตอบสําหรับลูกค้า OEM และ ODMเราให้บริการลูกค้าค้าปลีกและผู้ประกอบการ ด้วยการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย