| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-499 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 3 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ขนาดของหลอดไฟ | ขนาดเล็ก |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |
| ตัวเลือกสี | สีที่กําหนดเอง |
| OEM/ODM | ใช่ - เราให้ OEM ODM |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง + กรอบไม้ |
| การใช้งาน | โรงแรม บ้าน ประดับภายใน |
| การออกแบบ | การออกแบบตามความต้องการ |
| แหล่งแสง LED | ไฟแก้ว LED |
| การรับรอง | CE UL |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-499 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 3 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การรองรับ Dimmer | ไม่ |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ขนาดของหลอดไฟ | ขนาดเล็ก |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |
| ตัวเลือกสี | สีที่กําหนดเอง |
| OEM/ODM | ใช่ - เราให้ OEM ODM |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง + กรอบไม้ |
| การใช้งาน | โรงแรม บ้าน ประดับภายใน |
| การออกแบบ | การออกแบบตามความต้องการ |
| แหล่งแสง LED | ไฟแก้ว LED |
| การรับรอง | CE UL |