| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | อี้เฮาวอ-000578 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $489-499 |
ไฟแขวนโบราณ วินเทจ พร้อมตกแต่งศิลปะหงส์หงส์หงส์สวย เหมาะสําหรับโรงแรมและสถานที่ชนบท
| อุณหภูมิสี | 4100K (สีขาวเฉลี่ย) |
| ระบบควบคุม | อื่นๆ |
| วัสดุของร่างกาย | เหล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-240 วอลต์ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | อื่นๆ |
| มุมขั้ว | 50° |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| DIY | ใช่ |
| ไฟฟลัคซ์ | 8000-10000 lm |
| ระยะอายุ | 12000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 40×40×40 ซม. |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×50 ซม. |
ไฟแขวนที่ทันสมัยนี้รวมการออกแบบหญ้าหญ้าหญ้าวินเทจกับเทคโนโลยี LED สมัยใหม่ สร้างชิ้นงานตกแต่งศิลปะที่พิเศษ เหมาะสําหรับโรงแรม บ้านและการใช้งานด้านแสงประดับภายใน.
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีความสามารถทางเทคนิคที่แข็งแรง.
เรายังคงมีนักวิศวกรรมซอฟต์แวร์และฮาร์ดแวร์ ที่มีประสบการณ์ นักออกแบบการพัฒนาสินค้า และทีมงานการตลาดที่ยอดเยี่ยมอเมริกา, เราให้บริการคําตอบครบวงจรรวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้าขายปลีก, ขายปลีก, และ OEM / ODM.
| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | อี้เฮาวอ-000578 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $489-499 |
ไฟแขวนโบราณ วินเทจ พร้อมตกแต่งศิลปะหงส์หงส์หงส์สวย เหมาะสําหรับโรงแรมและสถานที่ชนบท
| อุณหภูมิสี | 4100K (สีขาวเฉลี่ย) |
| ระบบควบคุม | อื่นๆ |
| วัสดุของร่างกาย | เหล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-240 วอลต์ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | อื่นๆ |
| มุมขั้ว | 50° |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| DIY | ใช่ |
| ไฟฟลัคซ์ | 8000-10000 lm |
| ระยะอายุ | 12000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | 40×40×40 ซม. |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×50 ซม. |
ไฟแขวนที่ทันสมัยนี้รวมการออกแบบหญ้าหญ้าหญ้าวินเทจกับเทคโนโลยี LED สมัยใหม่ สร้างชิ้นงานตกแต่งศิลปะที่พิเศษ เหมาะสําหรับโรงแรม บ้านและการใช้งานด้านแสงประดับภายใน.
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีความสามารถทางเทคนิคที่แข็งแรง.
เรายังคงมีนักวิศวกรรมซอฟต์แวร์และฮาร์ดแวร์ ที่มีประสบการณ์ นักออกแบบการพัฒนาสินค้า และทีมงานการตลาดที่ยอดเยี่ยมอเมริกา, เราให้บริการคําตอบครบวงจรรวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้าขายปลีก, ขายปลีก, และ OEM / ODM.