| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-11271203 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $399.99-499.99 |
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | ทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | ym-11271203 |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| DIY | ใช่ |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| ขนาดของบรรจุ | 115*115*75CM |
| การรับรอง | CE UL |
| การออกแบบ | การออกแบบตามความต้องการ |
| OEM/ODM | มี |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-11271203 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $399.99-499.99 |
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | ทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | ym-11271203 |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| DIY | ใช่ |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| ขนาดของบรรจุ | 115*115*75CM |
| การรับรอง | CE UL |
| การออกแบบ | การออกแบบตามความต้องการ |
| OEM/ODM | มี |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |