| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ym-1111409 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $499-599.99 |
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | ทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| วัสดุสี | กระจก |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| DIY | ใช่ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| ขนาดของบรรจุ | ประจํา |
| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ym-1111409 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $499-599.99 |
| อุณหภูมิสี | การปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | ทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 10 กก. |
| วัสดุสี | กระจก |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| DIY | ใช่ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| ขนาดของบรรจุ | ประจํา |