| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | ym-1191423 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥3,448.24-4,137.90 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | ทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 14 กก. |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การปรับแต่ง | สามารถทําเองได้ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95 lm/W |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |
| ตัวเลือกสี | สีตามต้องการ |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | ym-1191423 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | CN¥3,448.24-4,137.90 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | สามารถปรับแต่งได้ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | ทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 14 กก. |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| การปรับแต่ง | สามารถทําเองได้ |
| ไฟฟลัคซ์ | 95 lm/W |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |
| ตัวเลือกสี | สีตามต้องการ |