| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-3281804 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €848.40-1,357.44 |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เนื้อทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | ผ้า |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การใช้งาน | รับประทานอาหาร |
| มุมขั้ว | ประจํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| ชื่อสินค้า | โครงการโรงแรม วงจรแสงสว่าง |
| คําสําคัญ | การ ไฟสว่างภายในที่ทันสมัย |
| การรับรอง | CE UL |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
ความแข็งแกร่งทางเทคนิคของเรารวมถึง วิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าเรามีทีมงานตลาดที่ดีและเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบถ้วน ด้วยศูนย์จัดเก็บ logistics และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา
เราให้บริการคําตอบแบบเดียว รวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย สําหรับลูกค้า OEM และ ODM ในภาคขายปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่
| ชื่อแบรนด์: | yihao |
| เลขรุ่น: | ยม-3281804 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €848.40-1,357.44 |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | เนื้อทองแดง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110-260V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 20 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | ผ้า |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การใช้งาน | รับประทานอาหาร |
| มุมขั้ว | ประจํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 90 |
| ไฟฟลัคซ์ | 95lm/w |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| ชื่อสินค้า | โครงการโรงแรม วงจรแสงสว่าง |
| คําสําคัญ | การ ไฟสว่างภายในที่ทันสมัย |
| การรับรอง | CE UL |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
ความแข็งแกร่งทางเทคนิคของเรารวมถึง วิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าเรามีทีมงานตลาดที่ดีและเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบถ้วน ด้วยศูนย์จัดเก็บ logistics และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา
เราให้บริการคําตอบแบบเดียว รวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย สําหรับลูกค้า OEM และ ODM ในภาคขายปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่