| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-418 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 3 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | อัลบาสเตอร์ |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 95 |
| DIY | ใช่ |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $99-418 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 3 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | อัลบาสเตอร์ |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 95 |
| DIY | ใช่ |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
| สี | สีที่กําหนดเอง |