| เลขรุ่น: | YH-7211550 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $98.99-999.99 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| รูปแบบเงา | กลม |
| แหล่งแสง | LED |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ขนาดของบรรจุ | 115 × 115 × 95 ซม. |
| การใช้งาน | สํานักงานภายใน |
| เลขรุ่น | YH-7211550 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้าสินค้าแสง000 ตารางเมตร โรงงานผลิตที่มีสายการผลิตที่ทันสมัยเรายังคงมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแกร่ง และความเชี่ยวชาญทางเทคนิค
ทีมงานของเราประกอบด้วย วิศวกรโปรแกรม / ฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าโดยได้รับการสนับสนุนจากทีมงานการตลาดที่ดีเยี่ยม และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบถ้วน ด้วยโกดังโลจิสติกส์และศูนย์หลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา
เราให้บริการคําตอบแบบครบถ้วนรวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย สําหรับลูกค้า OEM และ ODM ทั่วภาคค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่
| เลขรุ่น: | YH-7211550 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $98.99-999.99 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| รูปแบบเงา | กลม |
| แหล่งแสง | LED |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ขนาดของบรรจุ | 115 × 115 × 95 ซม. |
| การใช้งาน | สํานักงานภายใน |
| เลขรุ่น | YH-7211550 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้าสินค้าแสง000 ตารางเมตร โรงงานผลิตที่มีสายการผลิตที่ทันสมัยเรายังคงมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแกร่ง และความเชี่ยวชาญทางเทคนิค
ทีมงานของเราประกอบด้วย วิศวกรโปรแกรม / ฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าโดยได้รับการสนับสนุนจากทีมงานการตลาดที่ดีเยี่ยม และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบถ้วน ด้วยโกดังโลจิสติกส์และศูนย์หลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา
เราให้บริการคําตอบแบบครบถ้วนรวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย สําหรับลูกค้า OEM และ ODM ทั่วภาคค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่