| เลขรุ่น: | ยฮ-7211539 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $98.99-999.99 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | YH-7211539 |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| การใช้งาน | สํานักงานภายใน |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ไม่ |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| เลขรุ่น: | ยฮ-7211539 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $98.99-999.99 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | YH-7211539 |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| การใช้งาน | สํานักงานภายใน |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราการแสดงสี (Ra) | 80 |
| DIY | ไม่ |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| ตัวอย่างฟรี | ไม่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |