| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | อี้เฮาวอ-00564 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $899-999 |
| วัสดุของร่างกาย | ไม้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งแสง | ประหยัดพลังงาน |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 720 lm |
| ขนาดของหลอดไฟ | ขนาดใหญ่ |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| แบรนด์พลังงาน | อื่นๆ |
| ขนาดสินค้า | D940*H710MM (W129.5*H104cm) |
| การใช้งาน | อาคารอาศัย |
| ชื่อสินค้า | ไม้กระเบื้องแสง |
| สี | สีขาว มีปัญหากัน |
| โวลเตจที่พร้อม | 220-240V, 110-130V |
| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | อี้เฮาวอ-00564 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $899-999 |
| วัสดุของร่างกาย | ไม้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งแสง | ประหยัดพลังงาน |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| การรองรับ Dimmer | ใช่ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัคซ์ | 720 lm |
| ขนาดของหลอดไฟ | ขนาดใหญ่ |
| บริการแก้ไขแสง | การออกแบบไฟฟ้าและวงจร |
| แบรนด์พลังงาน | อื่นๆ |
| ขนาดสินค้า | D940*H710MM (W129.5*H104cm) |
| การใช้งาน | อาคารอาศัย |
| ชื่อสินค้า | ไม้กระเบื้องแสง |
| สี | สีขาว มีปัญหากัน |
| โวลเตจที่พร้อม | 220-240V, 110-130V |