| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | อี้เฮาวอ-00566 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $899-999 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110V-240V |
| แหล่งแสง | LED ประหยัดพลังงาน |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การสนับสนุน Dimmer | ไม่ |
| เลขรุ่น | ยิฮาโว-00566 |
| ชื่อแบรนด์ | ยิฮาวะ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องอาหาร |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ฐานหลอด | G9 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| การปรับแต่ง | ไม่ |
| ไฟฟลัค | 480 lm |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | W100 × H60 ซม |
| ขนาดของบรรจุ | 65 × 65 × 30 ซม. |
| รูปแบบเงา | กล่อง |
| รูปแบบโดยรวม | กลม |
| ตัวเลือกหลอดไฟ | 45w/60w/75w/90w |
| OEM และ ODM | ใช่ |
| สไตล์ | เครื่องประดับที่ทันสมัย |
| การรับรอง | CE/ROHS |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีความแข็งแรงทางเทคนิค ที่มีประสบการณ์ กับนักวิศวกรรมโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับธุรกิจรวมถึงการค้าปลีก, ขายปลีก, และการพัฒนาสินค้าใหม่ที่เป้าหมายลูกค้า OEM และ ODM.
เผาโลกของคุณ เผาบ้านของเรา
| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | อี้เฮาวอ-00566 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $899-999 |
| อุณหภูมิสี | 2700K (สีขาวอุ่นอ่อน) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความดันทางเข้า | 110V-240V |
| แหล่งแสง | LED ประหยัดพลังงาน |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การสนับสนุน Dimmer | ไม่ |
| เลขรุ่น | ยิฮาโว-00566 |
| ชื่อแบรนด์ | ยิฮาวะ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องอาหาร |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| ฐานหลอด | G9 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| การปรับแต่ง | ไม่ |
| ไฟฟลัค | 480 lm |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | W100 × H60 ซม |
| ขนาดของบรรจุ | 65 × 65 × 30 ซม. |
| รูปแบบเงา | กล่อง |
| รูปแบบโดยรวม | กลม |
| ตัวเลือกหลอดไฟ | 45w/60w/75w/90w |
| OEM และ ODM | ใช่ |
| สไตล์ | เครื่องประดับที่ทันสมัย |
| การรับรอง | CE/ROHS |
| การบรรจุ | โฟม + กระดาษกล่อง |
Yihao Lighting เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีความแข็งแรงทางเทคนิค ที่มีประสบการณ์ กับนักวิศวกรรมโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกา) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับธุรกิจรวมถึงการค้าปลีก, ขายปลีก, และการพัฒนาสินค้าใหม่ที่เป้าหมายลูกค้า OEM และ ODM.
เผาโลกของคุณ เผาบ้านของเรา