| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-1009 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1,065-1,256 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| รูปทรง | ไม่ปกติ |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| การใช้งาน | การประดับบ้าน โรงแรม ร้านอาหาร |
| ประเภท | คลาสสิกสมัยใหม่ |
| เหมาะสําหรับ | เครื่องประดับภายใน โมเดิร์นแลมป์ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| ขนาด | คําขอของลูกค้า |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงศูนย์จัดเก็บสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกาเราให้บริการแบบครบวงจรในทุกด้าน, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้า OEM และ ODM ทั่วภาคค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่
ภารกิจของเรา "ส่องแสงโลกของคุณ ส่องแสงบ้านของเรา"
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-1009 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1,065-1,256 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| วัสดุสี | สีเหลือง |
| รูปทรง | ไม่ปกติ |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| การใช้งาน | การประดับบ้าน โรงแรม ร้านอาหาร |
| ประเภท | คลาสสิกสมัยใหม่ |
| เหมาะสําหรับ | เครื่องประดับภายใน โมเดิร์นแลมป์ |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| ขนาด | คําขอของลูกค้า |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศมืออาชีพที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบ ผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง ที่ได้รับการสนับสนุนจากวิศวกรและนักออกแบบการพัฒนาสินค้าที่มีประสบการณ์.
เครือข่ายบริการที่ครบถ้วนของเรารวมถึงศูนย์จัดเก็บสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และพลีซานตัน, สหรัฐอเมริกาเราให้บริการแบบครบวงจรในทุกด้าน, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้า OEM และ ODM ทั่วภาคค้าปลีก, ขายปลีก และการพัฒนาสินค้าใหม่
ภารกิจของเรา "ส่องแสงโลกของคุณ ส่องแสงบ้านของเรา"