| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-1010 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1,467-1,669 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| เลขรุ่น | ยิฮาโว 1010 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E12 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-1010 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $1,467-1,669 |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| เลขรุ่น | ยิฮาโว 1010 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E12 |
| การรับประกัน | 3 ปี |