| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-006 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R 30 810,33-34 053,52 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | คริสตัล |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | yihaowo-006 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| มุมขั้ว | 360° |
| สีร่างกาย | สีขาว |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ลักษณะ | ทําด้วยมือ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| สื่อหลัก | ทองแดง + คริสตัล |
| สไตล์ | สไตล์อเมริกัน |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-006 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R 30 810,33-34 053,52 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | คริสตัล |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | yihaowo-006 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| การใช้งาน | ห้องนั่งเล่น |
| มุมขั้ว | 360° |
| สีร่างกาย | สีขาว |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ลักษณะ | ทําด้วยมือ |
| การติดตั้ง | ขับ |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| สื่อหลัก | ทองแดง + คริสตัล |
| สไตล์ | สไตล์อเมริกัน |