| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-1001 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R 10 225,63-11 879,49 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | ยิฮาโว-1001 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | D91cm |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-1001 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | R 10 225,63-11 879,49 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| เลขรุ่น | ยิฮาโว-1001 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| ขนาดสินค้า | D91cm |