| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-1010 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $650-850 |
| เลขรุ่น | ยิฮาโว 1010 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| สถานที่เกิด | จีน กวางดง |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| แหล่งแสง | LED |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| มุมขั้ว | 360° |
| อัตราแสดงสี | Ra 80 |
| ฐานหลอด | E12 |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| ขนาดของบรรจุ | 150 × 150 × 80 ซม. |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | yihaowo-1010 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $650-850 |
| เลขรุ่น | ยิฮาโว 1010 |
| ชื่อแบรนด์ | YIHAOWO |
| สถานที่เกิด | จีน กวางดง |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| สีร่างกาย | ทองคํา |
| แหล่งแสง | LED |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ไฟฟลัค | 4800 lm |
| มุมขั้ว | 360° |
| อัตราแสดงสี | Ra 80 |
| ฐานหลอด | E12 |
| ระยะอายุ | 30,000 ชั่วโมง |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| ขนาดของบรรจุ | 150 × 150 × 80 ซม. |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |