| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-1009 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $999-1,299 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| วัสดุสี | กระจก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องฉายแสงหรู |
| สไตล์ | สไตล์อเมริกัน |
| สื่อหลัก | ทองแดง + กระจก |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| เครื่อง | ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องอาหาร |
| ขนาด | คําขอของลูกค้า |
| ฐานหลอด | E12 |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง กับวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและ Pleasanton, USA) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM
บริการของเราประกอบด้วยการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจที่เกี่ยวข้องกับการค้าปลีกและรายย่อย และการพัฒนาสินค้าใหม่
| ชื่อแบรนด์: | YIHAOWO |
| เลขรุ่น: | Yihaowo-1009 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | $999-1,299 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 110V (± 10%) |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 30 กก. |
| วัสดุสี | กระจก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องฉายแสงหรู |
| สไตล์ | สไตล์อเมริกัน |
| สื่อหลัก | ทองแดง + กระจก |
| สี | สีที่กําหนดเอง |
| เครื่อง | ห้องนั่งเล่น ห้องนอน ห้องอาหาร |
| ขนาด | คําขอของลูกค้า |
| ฐานหลอด | E12 |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าผลิตภัณฑ์แสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพการผลิตที่แข็งแรง.
เรายังคงมีศักยภาพทางเทคนิคที่แข็งแกร่ง กับวิศวกรโปรแกรมและฮาร์ดแวร์ที่มีประสบการณ์ และนักออกแบบการพัฒนาสินค้าทีมงานการตลาดที่ดีที่สุดของเรา และเครือข่ายบริการต่างประเทศที่ครบวงจร (รวมถึงศูนย์จัดเก็บโลจิสติกส์และศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนีและ Pleasanton, USA) ทําให้เราสามารถให้บริการแก้ไขที่หยุดเดียวสําหรับลูกค้า OEM และ ODM
บริการของเราประกอบด้วยการออกแบบ การผลิต โลจิสติกส์ และการสนับสนุนหลังการขาย สําหรับธุรกิจที่เกี่ยวข้องกับการค้าปลีกและรายย่อย และการพัฒนาสินค้าใหม่