| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | ยฮ-7211128 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €423.36-508.20 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | อื่นๆ |
| วัสดุของร่างกาย | คริสตัล |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | อื่นๆ |
| น้ําหนักสินค้า | 7 กก. |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| ฐานหลอด | E14 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 1000 ชั่วโมง |
| การแก้ไขด้านการส่องแสง | โครงการออกแบบแสง |
| ขนาดของบรรจุ | 115*115*90 ซม |
| แบรนด์พลังงาน | ทําเอง |
| รูปแบบเงา | กลม |
| รูปแบบของสินค้า | ยาว |
| ชื่อสินค้า | ไฟแขวน |
| การบรรจุ | โฟม+กระดาษกล่อง+กรอบไม้ |
| ชื่อแบรนด์: | Yihaowo |
| เลขรุ่น: | ยฮ-7211128 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | €423.36-508.20 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | อื่นๆ |
| วัสดุของร่างกาย | คริสตัล |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | อื่นๆ |
| น้ําหนักสินค้า | 7 กก. |
| วัสดุสี | คริสตัล |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| ฐานหลอด | E14 |
| อัตราแสดงสี | 80 Ra |
| ขนาดของหลอด | กลาง |
| ระยะอายุ | 1000 ชั่วโมง |
| การแก้ไขด้านการส่องแสง | โครงการออกแบบแสง |
| ขนาดของบรรจุ | 115*115*90 ซม |
| แบรนด์พลังงาน | ทําเอง |
| รูปแบบเงา | กลม |
| รูปแบบของสินค้า | ยาว |
| ชื่อสินค้า | ไฟแขวน |
| การบรรจุ | โฟม+กระดาษกล่อง+กรอบไม้ |