| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 2222 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Rp 5.124.274-10.265.686 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| มุมขั้ว | 360° |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 60 Ra |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มิติสินค้า | 60W x 16D x 60 OAH |
| การรับรอง | CE, UL |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีความสามารถในการผลิตที่แข็งแกร่ง และความเชี่ยวชาญทางเทคนิค.
เราให้บริการคําตอบแบบครบถ้วนรวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย สําหรับลูกค้าค้าปลีก, ขายปลีก และ OEM / ODM ทั่วโลก
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 2222 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Rp 5.124.274-10.265.686 |
| อุณหภูมิสี | 3500K (สีขาวอบอุ่น) |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| วัสดุสี | กระจก |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| มุมขั้ว | 360° |
| ตัวเลือกสีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 60 Ra |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มิติสินค้า | 60W x 16D x 60 OAH |
| การรับรอง | CE, UL |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นบริษัทการค้าต่างประเทศที่เชี่ยวชาญในด้านการออกแบบผลิตและการค้าของผลิตภัณฑ์แสงเรายังคงมีความสามารถในการผลิตที่แข็งแกร่ง และความเชี่ยวชาญทางเทคนิค.
เราให้บริการคําตอบแบบครบถ้วนรวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์ และบริการหลังการขาย สําหรับลูกค้าค้าปลีก, ขายปลีก และ OEM / ODM ทั่วโลก