| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1805 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Rp 13.693.294-15.407.098 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะสําคัญ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | หลังคาติดตั้ง |
| รูปทรง | วงกลม |
| ยี่ห้อ | YH |
| เลขรุ่น | 1805 |
| สีที่มี | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ขนาดของหลอด | ขนาดใหญ่ |
| มิติสินค้า | 60 W x 15.5 D x 60 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×60 ซม. |
| อัตราแสดงสี | Ra 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E26 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |
| ชื่อแบรนด์: | YH |
| เลขรุ่น: | 1805 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Rp 13.693.294-15.407.098 |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะสําคัญ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | หลังคาติดตั้ง |
| รูปทรง | วงกลม |
| ยี่ห้อ | YH |
| เลขรุ่น | 1805 |
| สีที่มี | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| ขนาดของหลอด | ขนาดใหญ่ |
| มิติสินค้า | 60 W x 15.5 D x 60 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×60 ซม. |
| อัตราแสดงสี | Ra 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E26 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| สไตล์ | ความหรูหราที่เรียบง่ายทันสมัย |