| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | หลังคาติดตั้ง |
| ตัวเลือกรูป | วงกลม |
| สีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| การปรับแต่ง | ไม่ |
| ขนาดของหลอด | ขนาดใหญ่ |
| มิติสินค้า | 60 W x 11.5 D x 72 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×60 ซม. |
| อัตราแสดงสี | 60 Ra |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E12 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ลักษณะ | ความสูงปรับได้ |
| การติดตั้ง | หลังคาติดตั้ง |
| ตัวเลือกรูป | วงกลม |
| สีร่างกาย | สีดํา ทองคํา อื่นๆ |
| การปรับแต่ง | ไม่ |
| ขนาดของหลอด | ขนาดใหญ่ |
| มิติสินค้า | 60 W x 11.5 D x 72 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50×50×60 ซม. |
| อัตราแสดงสี | 60 Ra |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ฐานหลอด | E12 |
| รูปแบบเงา | ช่องโค้ง |