| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | 1554 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Rp 11.979.490-15.407.098 |
Yihao Fontenay Contemporary Linear Brass Suspension Lamp ที่มีความสูงปรับได้ ความเหมาะสมกับฐานหลอดไฟ E12 และมีในอุณหภูมิสี 3000K หรือ 4000Kวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจร.
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ขนาดสินค้า | 60 W x 12 D x 60 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50*50*60 ซม. |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพสูงเรามีนักวิศวกรรมซอฟต์แวร์และฮาร์ดแวร์ ที่มีประสบการณ์ นักออกแบบการพัฒนาสินค้า และทีมงานการตลาดที่ดีเยี่ยม
เราดูแลเครือข่ายบริการต่างประเทศอย่างสมบูรณ์แบบ ด้วยศูนย์จัดเก็บสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาเราให้บริการแก้ไขแบบเดียว รวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้า OEM และ ODM
| ชื่อแบรนด์: | Yihao |
| เลขรุ่น: | 1554 |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | Rp 11.979.490-15.407.098 |
Yihao Fontenay Contemporary Linear Brass Suspension Lamp ที่มีความสูงปรับได้ ความเหมาะสมกับฐานหลอดไฟ E12 และมีในอุณหภูมิสี 3000K หรือ 4000Kวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจรวงจร.
| วัสดุของร่างกาย | สีเหลือง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมสวิทช์ |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| การสนับสนุน Dimmer | ใช่ |
| แหล่งแสง | LED |
| น้ําหนักสินค้า | 25 กิโลกรัม |
| ความดันทางเข้า | AC 85-265V |
| ฐานหลอด | E12 |
| อัตราแสดงสี | 60 |
| ระยะอายุ | 50,000 ชั่วโมง |
| มุมขั้ว | 360° |
| ขนาดสินค้า | 60 W x 12 D x 60 OAH |
| ขนาดของบรรจุ | 50*50*60 ซม. |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
ยีฮาโอ ไลท์เป็นธุรกิจการค้าต่างประเทศที่มุ่งมั่นในการออกแบบ ผลิตและค้าสินค้าด้านแสงบริษัทมีสายการผลิตที่ทันสมัย และมีศักยภาพสูงเรามีนักวิศวกรรมซอฟต์แวร์และฮาร์ดแวร์ ที่มีประสบการณ์ นักออกแบบการพัฒนาสินค้า และทีมงานการตลาดที่ดีเยี่ยม
เราดูแลเครือข่ายบริการต่างประเทศอย่างสมบูรณ์แบบ ด้วยศูนย์จัดเก็บสินค้าและศูนย์บริการหลังการขายในดัสเซลดอร์ฟ, เยอรมนี และเพลซานตัน, สหรัฐอเมริกาเราให้บริการแก้ไขแบบเดียว รวมถึงการออกแบบ, การผลิต, โลจิสติกส์, และบริการหลังการขายสําหรับลูกค้า OEM และ ODM